![](dist/HHN9_950_th.jpg)
![](dist/hello_rainy_950.jpg)
![](dist/travel_mom_950t.jpg)
![](dist/CPMPREMIUM.jpg)
![](dist/preferred_seats_950TH.png)
![](dist/BIZ_GV2_950.jpg)
![](dist/JP_GV2_950.jpg)
![](dist/JP_GV2_950.jpg)
![](dist/JP_GV2_950.jpg)
![previous button](slider_json/dist/p_prev.png)
![next button](slider_json/dist/p_next.png)
สาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์จะมุ่งเน้น ให้นักศึกษาที่จบสามารถทำงานได้ทั้งในภาคอุตสาหกรรมและการบริการ หรือผู้ประกอบการได้ ซึ่งส่วนที่สนับสนุนที่สำคัญคือ บุคลากรที่มีความรู้ความสามารถและประสบการณ์ ซึ่งทำให้นักศึกษาที่จบการศึกษาได้รับการถ่ายทอดและมีความเชี่ยวชาญในวิชาชีพมากขึ้น และพร้อมในการทำงานในสถานประกอบการ เพราะในการเรียนจะมีการเข้าไปทดลองการทำงานจริงในสถานประกอบการ (ทวิภาคี) เพื่อให้ผู้เรียนมีโอกาสในการใช้วิชาความรู้ในที่ทำงานจริง อีกทั้งเป็นการสร้างโอกาสในการได้งานทำของนักศึกษา