![](dist/HHN9_950_th.jpg)
![](dist/hello_rainy_950.jpg)
![](dist/travel_mom_950t.jpg)
![](dist/CPMPREMIUM.jpg)
![](dist/preferred_seats_950TH.png)
![](dist/BIZ_GV2_950.jpg)
![](dist/JP_GV2_950.jpg)
![](dist/JP_GV2_950.jpg)
![](dist/JP_GV2_950.jpg)
![previous button](slider_json/dist/p_prev.png)
![next button](slider_json/dist/p_next.png)
เน้นการเรียนรู้ด้วยการปฏิบัติจริง กระบวนการวางแผน คิดเป็น จัดการเป็น ปฏิบัติเป็น โดยเน้นให้ผู้เรียน เรียนรู้ทฤษฎีใหม่ทางการตลาดและเทคโนโลยีการจัดการธุรกิจค้าปลีกในสมัยใหม่ การจัดการศึกษาระบบทวิภาคี ได้เน้นการเรียนรู้ด้วยการปฏิบัติจริงในสถานประกอบการ โดยผู้เรียนได้รับการตอบแทนจากสถานประกอบการในรูปแบบของเบี้ยเลี้ยง ค่าเล่าเรียน และรับสิทธิอื่นๆ เช่นเดียวกับพนักงานของบริษัทนั้น